สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Aria Liu Ms. Aria Liu
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Shandong Qingguo Optical Fiber Co., Ltd.

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ใยแก้วนำแสง > ไฟเบอร์โหมดเดียว

PRODUCT CATEGORIES

ไฟเบอร์โหมดเดียว

ประเภทสินค้าของ ไฟเบอร์โหมดเดียว เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน การลดทอนต่ำและการกระจายต่ำ O-wave C-wave L-wave ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ การปอกเชิงกลและการปอกด้วยความร้อน R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • ไฟเบอร์โหมดเดียว G652B

    ไฟเบอร์โหมดเดียว G652B

    • แบรนด์: Qingguo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ใบรับรอง: ISO

    • หมายเลขรุ่น: Single Mode Fiber

    • สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ไฟเบอร์โหมดเดียว G652B เส้นใยโหมดเดี่ยวของ SDGI สามารถรับประกันความสมบูรณ์แบบที่ดีที่สุดที่ 1310nm และ 1550nm Wndows (induding L-band 1565-1625nm) และได้รับการกระจายขั้นต่ำที่หน้าต่างการทำงานของ 1310nm โหมดเดี่ยว SDGI เหมาะสำหรับสายเคเบิลของโครงสร้างทั้งหมดเช่น: หลอดหลวม, หลอดแน่น, หลอดชนิดหนึ่งและหลอดกลาง...

    • ไฟเบอร์โหมดเดียว EasyBand Plus การดัดแบบไม่รู้สึกตัว

    ไฟเบอร์โหมดเดียว EasyBand Plus การดัดแบบไม่รู้สึกตัว

    • แบรนด์: Qingguo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ใบรับรอง: ISO

    • หมายเลขรุ่น: EasyBand Plus Bending Insensitive Single-Mode Fiber

    • สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    • EasyBand Plus การดัดแบบ Single-Mode Fiber

    EasyBand Plus การดัดแบบ Single-Mode Fiber

    • แบรนด์: Qingguo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ใบรับรอง: ISO

    • หมายเลขรุ่น: Single-Mode Fiber

    • สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    EasyBand Plus การดัดแบบ Single-Mode Fiber ลักษณะการกระจายแสงกลับ (1550nm) EasyBand EasyBand Plus Step(Mean of bidirectional measurement) ≤0.05dB ≤0.05dB Irregularities over fiber length and point dicontinuity

    • ไฟเบอร์โหมดเดียว G

    ไฟเบอร์โหมดเดียว G

    • แบรนด์: Qingguo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ใบรับรอง: ISO

    • หมายเลขรุ่น: Single Mode Fiber G652B

    • สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ไฟเบอร์โหมดเดียว G652B เส้นใยโหมดเดี่ยวของ SDGI สามารถรับประกันความสมบูรณ์แบบที่ดีที่สุดที่ 1310nm และ 1550nm Wndows (induding L-band 1565-1625nm) และได้รับการกระจายขั้นต่ำที่หน้าต่างการทำงานของ 1310nm โหมดเดี่ยว SDGI เหมาะสำหรับสายเคเบิลของโครงสร้างทั้งหมดเช่น: หลอดหลวม, หลอดแน่น, หลอดชนิดหนึ่งและหลอดกลาง...

ประเทศจีน ไฟเบอร์โหมดเดียว ซัพพลายเออร์

คุณสมบัติการผลิต


  • ด้วยการลดทอนต่ำและการกระจายตัวต่ำประสิทธิภาพที่ดีที่สุดมีให้ที่ O-wave (1260nm-1360nm), C-wave, L-wave (1530nm-1625nm)
  • มันเข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับเส้นใยนำแสงอื่น ๆ รวมถึงคุณสมบัติการส่งต่อการต่อเชือกและเครื่องมือในการติดตั้ง ฯลฯ
  • ความสามารถในการลอกที่ยอดเยี่ยมทั้งการลอกแบบเชิงกลและการปอกแบบใช้ความร้อน
  • เทคโนโลยีขั้นสูงที่ได้รับการจดสิทธิบัตรพลาสม่าไอสะสม (APVD) ถูกนำมาใช้
ข้อได้เปรียบด้านประสิทธิภาพ



  • เหมาะสำหรับการใช้งานทุกประเภท
  • มาตรฐานผลิตภัณฑ์เป็นสากลและเหมาะสมกับการใช้งานที่หลากหลายในโลก
  • ให้การเชื่อมต่อที่ง่ายขึ้นเร็วขึ้นและเชื่อถือได้มากขึ้น
  • ความบริสุทธิ์ที่สูงขึ้นเรขาคณิตที่ดีขึ้นและความสม่ำเสมอ

single mode fiber


ส่งคำถาม

Aria Liu

Ms. Aria Liu

อีเมล:

ส่งคำถาม

โทร:+86-0531-67881159

Fax:+86-0531-67881159

โทรศัพท์มือถือ:+8615188881035Contact me with Whatsapp

อีเมล:

ที่อยู่:Yantai Road, Huaiyin District, Jinan, Shandong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ